യുവതി ഭർത്താവിന്റെ കണ്ണുവെട്ടിച്ച് അടുത്ത ഫ്ലാറ്റിലെ 24കാരന്‌ 12മാസം ലൈംഗികമായി വഴങ്ങി.. ഒടുവില്‍ യുവതിക്ക് കുറ്റബോധം ; അവിഹിതം നിര്‍ത്തിയപ്പോള്‍ യുവാവ്‌ നഗ്ന വീഡിയോകള്‍ പുറത്തുവിട്ടു പ്രതികാരം

തിരുവനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരത്ത് രാജാജി നഗറിൽ ഭർത്താവിന്റെ കണ്ണ്‌ വെട്ടിച്ച് 12 മാസമായി അയൽ വാസിയായ 24 കാരനുമായി യുവതി ലൈംഗീക ബന്ധം തുടർന്നു. ഒടുവിൽ യുവതിക്ക് പണികിട്ടി. ശരീരം ആസ്വദിച്ച 24കാരന്റെ മൊബൈലിൽ നിന്നും യുവതിയുടെ നഗ്ന വീഡിയോകൾ ചോർന്ന് പോൺ സൈറ്റിൽ എത്തി. നഗ്ന ചിത്രങ്ങളും നെറ്റിൽ വന്നു.

പണി കിട്ടിയപ്പോൾ വീട്ടമ്മ വാക്കു മാറ്റി. ഒരു വർഷമായി അയൽ വാസി ലൈംഗീകമായി പീഢിപ്പിച്ചു എന്നു പോലീസിൽ പരാതി നല്കി. തുടർന്ന് പരസ്പര സമ്മതത്തോടെ നടന്ന ലൈംഗീക ബന്ധം എങ്കിലും യുവാവിനേ ബലാൽസംഗ വകുപ്പിൽ കുടുക്കി പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഇഷ്ടപ്രകാരമാണ്‌ ലൈംഗീക ബന്ധം നടത്തിയത് എങ്കിലും യുവതിയുടെ സ്വകാര്യ ചിത്രങ്ങൾ പകർത്തി പുർത്താക്കിയതോടെ യുവതിയേ ചതിച്ചതായും ബലാൽസംഗം നിലനില്ക്കുമെന്നുമാണ്‌ പോലീസ് പറയുന്നത്.തിരുവനന്തപുരം രാജാജി നഗർ ഫ്ളാറ്റ് നമ്പർ 193ൽ ഷെഹിൻ (24) ആണു പിടിയിലായത്. തൊട്ടടുത്ത ഫ്ളാറ്റിലാണ്‌ യുവതിയും.

ഒടുവിൽ യുവാവിന്റെ ശല്യം സഹിക്കാതെ യുവതി ഭർത്താവിനേ പാട്ടിലാക്കി കൊറ്റാമറ്റത്തിലേക്ക് താമസം മാറ്റി. എന്നാൽ അവിടെയും യുവാവ്‌ ചെന്നു. യുവതി ഒടുവിൽ വഴങ്ങാതെ വന്നപ്പോഴാണ്‌ വീഡിയോ യുവാവ്‌ പുറത്തെടുത്ത് പ്രതികാരം തീർത്തത്. കെ‍ാറ്റാമത്തിനു സമീപം താമസമാക്കിയെന്നറിഞ്ഞ പ്രതി കഴിഞ്ഞ 19നു രാവിലെ ഭർത്താവ് ജേ‍ാലിക്കു പേ‍ായ സമയം വീട്ടിലെത്തി ക്രൂരമായി പീഡിപ്പിക്കുകയും വിവരം പുറത്തറിയിച്ചാൽ കെ‍ാല്ലുമെന്നു ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു.

1 Comment

  1. സൗദി ആയിരുന്നേൽ 2നേം എറിഞ്ഞു കൊന്നേനെ,
    .

    തുല്യ thettukar ആണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*